🌨સુરતમાં કડાકા સાથે ધોધમાર વરસાદ⚡

ગુજરાત ચોમાસુ 2023: રાજ્યના કેટલાક ભાગોમાં હાલમાં ભારેથી અતિ ભારે વરસાદ પડી રહ્યો છે, ત્યારે ગુજરાતમાં હાલમાં વરસાદની કોઈ શક્યતા નથી. અત્યારે કોઈ સિસ્ટમ કાર્યરત ન હોવાથી નોંધપાત્ર વરસાદનો કોઈ ભય નથી. 🌨સુરતમાં કડાકા

The atmosphere of Surat district has changed
Heavy rains in many rural areas
Rainfall in areas including Mangrol, Mandvi, Umarpada

🌨સુરતમાં કડાકા

પરંતુ હવામાં ભેજ હોવાથી વરસાદી વાતાવરણ વિકસે છે.

બીજી તરફ ગુજરાતમાં ચોમાસાની વિદાયનો અનુભવ થવા લાગ્યો છે. આ અહેવાલ વચ્ચે સુરતમાં ભારે વરસાદ પડી રહ્યો છે.

અહીં સાંજનો અહેસાસ થાય છે. ભારે વરસાદના કારણે હવે વાહનચાલકોનો પરેશાની ભોગવવાનો વારો આવ્યો છે.

શહેરના અડાજણ, પીપલોદ અને કતારગામમાં વરસાદી વાતાવરણ રહ્યું હતું જ્યારે સુરત શહેરમાં ધોધમાર વરસાદ પડ્યો હતો.

Also read 👨🏻‍💻 ડિજિટલ ગુજરાત પોર્ટલ શિષ્યવૃત્તિ

હવામાનમાં અણધાર્યા ફેરફારને કારણે ભારે વરસાદ શરૂ થયો છે. સુરતમાં ભારે વરસાદના કારણે રસ્તા પર પાણી ભરાયા છે. સુરત શહેરના મોટાભાગના વિસ્તારોમાં વરસાદી વાતાવરણ જોવા મળ્યું છે અને અઠવાલાઇન્સ વિસ્તારમાં વરસાદ શરૂ થયો છે.

આ ઉપરાંત બપોરના સમયે શહેરના લબોરા, નાનપુરા, વેસુ, અને પીપલોદ મહોલ્લા ઉપરાંત લિંબાયત, ઉધના, પાલ, અને અડાજણમાં પણ વરસાદ પડી રહ્યો છે. બપોર બાદ અણધાર્યો વરસાદ શરૂ થતાં લોકો હવે અટવાયા છે.

Also read ⦿➤ રોજે રોજ ના તમારા શહેર ના પેટ્રોલ – ડીઝલ ના ભાવ જુવો માત્ર પિન કોડ નાખીને.

નોંધનીય છે કે ચોમાસાની સિઝન પૂરી થવાને આરે છે ત્યારે સુરતમાં વધુ એક વખત વરસાદ પડી રહ્યો છે. દક્ષિણ ગુજરાતમાં વરસાદ માટે હવામાનની આગાહી મંગળવારે બપોરે કેટલાક સ્થળોએ ભારે વરસાદનો અનુભવ થયો છે. #સુરતમાં ગાજવીજ અને ભારે વરસાદ

જામનગરમાં વરસાદ પડ્યો હતો

જામનગરના લાલપુર તાલુકામાં અસામાન્ય રીતે ભારે વરસાદ પડ્યો છે. હરીપર ગામમાં વાતાવરણમાં પલટો આવ્યો છે. વરસાદ અને કરા પડતાં ખેડૂતોની ચિંતામાં વધારો થયો છે.

Also read ⦿➤ જાણો આજનો સોના ચાંદી નો ભાવ. જુઓ Live આજનો ભાવ.

દ્વારકા ભીનું હતું.

દ્વારકા જિલ્લામાં અસામાન્ય વરસાદ પડ્યો છે. ખંભાળિયાના ભટ્ટમાં કરા અને અસામાન્ય વરસાદ પડ્યો હતો. ગરકા અને પટેલકાના કલ્યાણપુર ગામોમાં પણ વરસાદી માહોલ જોવા મળ્યો હતો. ખંભાળિયા અને કલ્યાણપુર તાલુકામાં વરસાદ પડ્યો છે. દુષ્કાળના કારણે ખેડૂતોની હાલત અત્યંત કફોડી બની છે.

અમદાવાદનો દિવસ ભીંજાયો હતો.

અમદાવાદ શહેરમાં અણધાર્યો વરસાદ પડ્યો છે. શહેરનું આકાશ વાદળોથી ઘેરાયેલું છે. પવનને કારણે શહેરમાં ધૂળની ડમરીઓ પણ ઉછળી છે. બોડકદેવ, માનસી ચાર રસ્તા અને યુનિવર્સિટી વિસ્તારોમાં વરસાદી વાતાવરણ છે. આશ્રમ રોડ, સરખેજ, નારોલ અને નિકોલ વરસાદે ખાબક્યા છે.

Also read  તમારું નામ બોલતાની સાથેજ ખુલશે તમારા મોબાઈલનો લોક

Credit link

🌨સુરતમાં કડાકા

પાંથાવાડા, મંડાર પંથકમાં કરા અને અસામાન્ય વરસાદ પડ્યો હતો

ગુજરાત-રાજસ્થાન સરહદની નજીકનો પ્રદેશ વરસાદી વાતાવરણનો અનુભવ કરી રહ્યો છે. પાંથાવાડા, મંડાર પંથકમાં કરા અને અસામાન્ય વરસાદ પડ્યો છે. કરા અને પવન સાથે અસામાન્ય વરસાદનું આગમન થયું છે. કમોસમી વરસાદના કારણે ખેડૂતોના જીવ જોખમમાં મુકાયા છે. ખેડૂતો ઘઉંનો પાક ગુમાવવાની ચિંતા કરે છે જે હવે ખેતરમાં છે.

🌨સુરતમાં કડાકા

Rainy weather in Danta Panthak of Ambaji

In Ambaji of Banaskantha, a monsoon-like condition has developed in full summer. Danta Panthak of Ambaji has received rainy weather. Monsoon-like atmosphere has been created in full summer. Farmers are worried about unseasonal rains.

Rain with strong wind in Surendranagar

🌨સુરતમાં કડાકા

Surendranagar district has received unseasonal rain with strong winds. Farmers’ worries have increased due to heavy summer rains. Heavy damage to wheat, cumin, and coriander crops is feared. Due to unseasonal rains, farmers have suffered huge losses. Rainy weather has covered the state including Ahmedabad. There has been a change in the atmosphere in the rural areas of Ahmedabad. Meghraja has arrived with the wind in the rural areas of Ghaganghra. The world has become worried about unseasonal rains

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *